| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071222R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 4000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E4.2V 4000 Cố định 3 cực với cực đấu nối phía sau nằm ngang và rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI R 4000 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) cho 1 giây | 100 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | EL |
| Số cực | 3 |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.