| Thông số kỹ thuật / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071221R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 4000 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Mã EAN | 8015644750710 |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 4000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp hiệu suất khả năng cắt ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 Vôn | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 440 Vôn | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 690 Vôn | 100 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối thiết bị đầu cuối | Thanh cái nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.