| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071213R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E4.2H 4000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết (Long Description) | Máy cắt không khí Emax2 E4.2H 4000 cố định 3 cực với cực đấu nối phía sau nằm ngang và rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSIG R 4000 được trang bị: 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí mở-đóng |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | H (High Breaking Capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 85 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực (Terminal Connection Type) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 56 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.