| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071203R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2S 4000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) tại 500V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương 85 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ học | 15.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 4.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 384 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.