| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071201R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2S 4000 Ekip Touch LSIG 3p WMP |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị (Version) | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 5000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.