| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071193R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E4.2N 4000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2N 4000 loại cố định (Fixed), 3 cực, với các đầu cực phía sau nằm ngang (Rear Horizontal), bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LSIG định mức 4000A, được trang bị: 4 tiếp điểm phụ và trạng thái máy cắt Đóng-Mở |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Short-circuit performance level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
66 kA tại 220...240 V AC 66 kA tại 380...415 V AC 66 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500...525 V AC 66 kA tại 660...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
66 kA tại 220...240 V AC 66 kA tại 380...415 V AC 66 kA tại 440 V AC 66 kA tại 500...525 V AC 66 kA tại 660...690 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Loại đầu cực kết nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện |
10000 chu kỳ (tại 440 V AC) 10000 chu kỳ (tại 690 V AC) (20 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 384 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.