| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071171R1 |
| Tên thương mại | E4.2V 3200 Ekip Dip LSig 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Phần di động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2V 3200A 3 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LSig |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSig |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), g (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Kiểu rút kéo - Phần di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7,000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 425 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 60 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.