| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071162R1 |
| Mô tả danh mục | E4.2H 3200 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kiloVolt |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kiloAmpe tại 415 Volt 100 kiloAmpe tại 440 Volt 85 kiloAmpe tại 690 Volt |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kiloAmpe tại 415 Volt 100 kiloAmpe tại 440 Volt 85 kiloAmpe tại 690 Volt |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kiloAmpe (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Kiểu lắp đặt / Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước (Rộng) | 384 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.