| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071161R1 |
| Mã EAN | 8015644750112 |
| Mô tả trên catalog | E4.2H 3200 Ekip Dip LSig 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí phần động (Moving Part) cho Emax2 E4.2H 3200 Ampe, 3 Cực, rơ le điện tử Ekip Dip LSig |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSig |
| Chức năng bảo vệ | LSig (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản máy cắt | WMP (Withdrawable Moving Part - Loại ngăn kéo/kéo ra được, phần động) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 60 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.