| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071153R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí C.BREAKER SACE EMAX2 E4.2S 3200 Cố định 3 cực với đầu cực sau nằm ngang trang bị bộ bảo vệ trạng thái rắn EKIP/DIP-LSIG R 3200 trang bị tiếp điểm phụ 4 tiếp điểm đóng + 4 tiếp điểm mở |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 500 V 66 kA tại 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 500 V 66 kA tại 690 V |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ 60 chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước (Rộng) | 384 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.