| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071123R1 |
| Tên thương mại | E4.2V 2500 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 2500A loại Cố định 3 cực, đấu nối sau nằm ngang, rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Mã EAN | 8015644749735 |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 384 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.