| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071122R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2V 2500 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Ngang phía sau (Horizontal Rear - HR) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất (Khả năng cắt) | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải, S - Ngắn mạch có thời gian trễ, I - Ngắn mạch tức thời |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 384 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | Khoảng 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.