| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071121R1 |
| Tên sản phẩm (EAN) | E4.2V 2500 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 2500 loại Cố định 3 cực, đấu nối thanh cái nằm ngang phía sau, rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 100 kA |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | V (Very High Breaking Capacity) |
| Số cực | 3 Cực |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu đấu nối | Rear flat Horizontal (Thanh cái nằm ngang phía sau) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 384 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 56 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.