| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071103R1 |
| Tên thương mại | E4.2V 2000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí Emax2 E4.2V 2000 Ampe Cố định 3 cực với đầu cực sau nằm ngang và Rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | V (Very High performance) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải S - Ngắn mạch có thời gian trễ I - Ngắn mạch tức thời G - Chạm đất |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Horizontal Rear) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.