| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071102R1 |
| Mô tả trên catalog | E4.2V 2000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 2000 loại cố định 3 cực với đầu nối nằm ngang phía sau và bộ bảo vệ bán dẫn Ekip/Dip-LSI dòng định mức 2000A |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại thực tế (Icu) |
150 kA tại 400 Vôn AC 150 kA tại 415 Vôn AC 150 kA tại 440 Vôn AC 100 kA tại 500 Vôn AC 100 kA tại 525 Vôn AC 100 kA tại 690 Vôn AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
150 kA tại 400 Vôn AC 150 kA tại 415 Vôn AC 150 kA tại 440 Vôn AC 100 kA tại 500 Vôn AC 100 kA tại 525 Vôn AC 100 kA tại 690 Vôn AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12,000 chu kỳ (20 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 384 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 56 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.