| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071082R1 |
| Mô tả sản phẩm trên Catalog | E2.2H 2500 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | H (High breaking capacity) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10,000 chu kỳ |
| Kích thước khung (Frame Size) | E2.2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.