| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071073R1 |
| Mô tả ngắn | E2.2S 2500 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Thanh cái dẹt nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.