| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071072R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 2500 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2, E2.2S, Dòng định mức 2500A, 3 Cực, Cố định, Đầu nối sau nằm ngang, Chip Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức không gián đoạn (Iu) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 400V - 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 3 giây | 50 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại diện áp dưới 440V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.