| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Chi tiết kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071071R1 |
| Mô tả sản phẩm trên danh mục | E2.2S 2500 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690 V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 690 V AC | 66 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Role điện tử) | Ekip Dip LI |
| Phiên bản thiết bị | Withdrawable Moving Part (Phần động của máy cắt kiểu kéo rút) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 317 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.