| Đặc tính kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071043R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 2000 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E2.2S 2000 cố định 3 cực với đầu nối sau nằm ngang và bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LSIG dòng định mức 2000A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) (1 giây) | 66 kA |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu kết nối đầu cực | Đầu nối sau nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.