| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071042R1 |
| Tên sản phẩm đầy đủ | E2.2S 2000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2, khung E2.2, dòng S, cố định, 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 690 V |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 85 kA tại 415 V 85 kA tại 440 V 66 kA tại 690 V (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Loại phiên bản | F (Fixed - Cố định) |
| Kiểu đấu nối cực | Rear flat Horizontal (Phía sau, dạng thanh phẳng nằm ngang) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.