| Danh mục thông số | Chi tiết kỹ thuật |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA071041R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 2000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần động của máy cắt kiểu rút kéo - Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10.000 chu kỳ đóng cắt |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.