| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071012R1 |
| Tên sản phẩm (EAN) | E2.2H 1600 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2H 1600 cố định 3 cực với đầu nối nằm ngang phía sau và rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity - Dòng cắt cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ (LSI) | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại đầu nối (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (hoặc 60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (hoặc 30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.