| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071011R1 |
| Tên sản phẩm thương mại | E2.2H 1600 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí E2.2H dòng định mức 1600A, bộ điều khiển Ekip Dip LI, 3 cực, loại di động (WMP) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V/440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V/440V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) (1 giây) | 85 kA |
| Mã hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity - Khả năng cắt cao) |
| Bộ bảo vệ (Relay/Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 317 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 48 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.