| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071003R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 1600 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400/415V | 85 kA |
| Tên bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Loại đấu nối cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.