| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA071002R1 |
| Mô tả ngắn | E2.2S 1600 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 66 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối thiết bị đầu cuối | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 12000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.