| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070993R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 1600 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) / 50 kA (trong 3 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal) |
| Bộ bảo vệ (Relay) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (dưới 440 V) / 10.000 chu kỳ (500 - 690 V) |
| Tổn hao công suất | 136 W |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.