| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA070991R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2N 1600 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Tên sản phẩm | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Fixed (Cố định) |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng định mức (In) | 1600 A |
| Dòng ngắn mạch thực tế (Ics) | 66 kA (ở mức điện áp 220V...690V AC) |
| Dòng ngắn mạch tới hạn (Icu) | 66 kA (ở mức điện áp 400V...690V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch (Icw) | 66 kA (1 giây) / 50 kA (3 giây) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic - EL) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Kiểu đấu nối cực | Rear flat Horizontal (Cực nằm ngang phía sau) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (ở mức < 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.