| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA070981R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2B 1600 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 100% Icu (42 kA) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L) và Ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (dưới 440V) | 12000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.