| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA070972R1 |
| Mô tả trên catalog | E2.2H 1250 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (100 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải, S - Ngắn mạch có chọn lọc (có thời gian trễ), I - Ngắn mạch tức thời |
| Phiên bản lắp đặt | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Đầu nối phía sau nằm ngang (Horizontal Rear - HR) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.