| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070952R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2N 1250 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Tên sản phẩm đầy đủ | Máy cắt không khí (ACB) ABB E2.2N 1250 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Version) | Fixed (Cố định) |
| Kiểu đấu nối (Terminal Connection) | Rear flat Horizontal (Nằm ngang phía sau) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 15.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.