| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070942R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 1000 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Mã EAN | 8015644747920 |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Volts |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volts AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volts AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Đầu cực sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 276 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.