| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070921R1 |
| Mô tả trên catalog | E2.2N 1000 Ekip Dip LI 3p F HR |
| Mã EAN | 8015644747715 |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Dòng trung tính định mức | 1000 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 400-415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | N |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Loại kết nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.