| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070913R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2H 800 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mô tả đầy đủ | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E2.2H 800 Cố định 3 cực với đầu cực phía sau nằm ngang và rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG dòng định mức 800A |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 525V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminals) | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 276 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.