| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070903R1 |
| Mô tả catalog | E2.2S 800 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Kích thước khung (Frame Size) | E2.2 |
| Dòng định mức (In) | 800 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch định mức (Ics) tại 415V | 85 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng (Icw) | 85 kA (1s) |
| Bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt (Version) | Fixed (Cố định - F) |
| Kiểu đấu nối (Terminals) | Rear flat Horizontal (Nằm ngang phía sau - HR) |
| Độ bền cơ khí (Mechanical Durability) | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 15000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.