| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070902R1 |
| Tên thương mại | E2.2S 800 Ekip Dip LSI 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 A |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V (AC) |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% $I_{cu}$ |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) trong 1 giây | 66 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.