| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070893R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 800 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Mã EAN | 8015644747435 |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực (Number of Poles) | 3 cực |
| Dòng định mức (In) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực sau | Nằm ngang (Rear flat Horizontal - HR) |
| Độ bền cơ khí | 25000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 15000 lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 276 mm x 371 mm x 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.