| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070872R1 |
| Tên sản phẩm | ABB Emax 2 E1.2C 1600 Ekip Dip LSI 3p F F |
| Mô tả danh mục | Máy cắt không khí E1.2C 1600 bản cố định 3 cực với đầu cực trước và rơ le bán dẫn Ekip/Dip-LSI dòng định mức 1600A |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
| Dòng định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Trước (Front) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | C |
| Dòng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
50 kA tại 220...440 V AC 42 kA tại 500...690 V AC |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
50 kA tại 220...440 V AC 42 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ (với tần suất 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8,000 chu kỳ (tại 440 V AC, tần suất 30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước khung máy | E1.2 |
| Chiều rộng sản phẩm | 271 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 207 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.