| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070861R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2B 1600 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 12.000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.