| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070842R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2N 1250 Ekip Dip LSI 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE EMAX2 E1.2N 1250 cố định 3 cực, đầu cực trước, bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LSI R 1250 |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 Cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (Tương đương 66 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 50 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 207 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.