| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070841R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2N 1250 Ekip Dip LI 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt Emax2 E1.2N 1250 loại cố định, 3 cực, đấu nối mặt trước, trang bị rơ le điện tử Ekip Dip LI |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 66 kA (tại 220...440 V AC) 50 kA (tại 500...690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA (tại 220...440 V AC) 50 kA (tại 500...690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed - F) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front - F) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (với tần suất 30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 271 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.