| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070823R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | E1.2B 1250 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí cố định (Fixed), 3 cực, Kích thước E1.2, Dòng định mức 1250A, Khả năng cắt ngắn mạch B, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSIG |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (42 kA tại các mức điện áp trên) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí (Tuổi thọ cơ khí) | 20.000 chu kỳ |
| Chiều rộng (Width) | 210 mm |
| Chiều cao (Height) | 296 mm |
| Chiều sâu (Depth) | 183 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.