| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070821R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2B 1250 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động cho máy cắt không khí Emax2 E1.2B 1250 3 cực với bộ bảo vệ bán dẫn Ekip/Dip-LI dòng định mức 1250A |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Số cực | 3 Cực |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản máy cắt | WMP (Phần động cho kiểu rút kéo - Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (với tần suất 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (với tần suất 30 chu kỳ/giờ) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.