| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070802R1 |
| Mã EAN | 8015644746522 |
| Mô tả trên catalog | E1.2N 1000 Ekip Dip LSI 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2N dòng 1000A, 3 cực, loại cố định, đấu nối mặt trước, trang bị rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 50 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit / Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Loại đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ |
| Tổn hao công suất tại dòng định mức | 78 W |
| Chiều rộng sản phẩm | 207 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 296 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.