| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070793R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2C 1000 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Tên loại sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400-415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 42 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại kết nối điện | Cố định phía trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 271 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.