| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070791R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2C 1000 Ekip Dip LI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Kích thước khung (Frame Size) | E1.2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Tên bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Vị trí kết nối cực | Phía sau phẳng (Rear flat Horizontal) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.