| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070783R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2B 1000 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2B 1000 cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, rơ le điện tử Ekip/Dip-LSIG In=1000A |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Short-circuit performance level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 42 kA tại 415 V AC 42 kA tại 440 V AC 42 kA tại 500 V AC 42 kA tại 525 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 42 kA tại 415 V AC 42 kA tại 440 V AC 42 kA tại 500 V AC 42 kA tại 525 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kiểu đấu nối dây | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 210 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.