| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070761R1 |
| Mô tả ngắn | E1.2N 800 Ekip Dip LI 3p |
| Tên sản phẩm đầy đủ | ABB SACE Emax 2 Air Circuit Breaker |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Độ bền chịu xung điện áp định mức (Uimp) | 12 kV |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Kích thước (Rộng) | 271 mm |
| Kích thước (Cao) | 361 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.