| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070753R1 |
| Tên thương mại | ABB E1.2C 800 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Khung E1.2, Dòng cắt C, Dòng định mức 800A, Bộ bảo vệ Ekip Dip LSIG, 3 cực, Loại cố định, Đầu nối trước |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức ($I_u$) | 800 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 400/415V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức ($I_{cw}$) trong 1 giây | 42 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại rơ-le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Số cực | 3 Cực |
| Phiên bản máy cắt | Cố định (Fixed) |
| Loại đầu nối | Đầu nối trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10.000 chu kỳ |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 271 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.