| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA070743R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 800 Ekip Dip LSIG 3p F F |
| Tên sản phẩm | SACE Emax 2 - Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 42 kA |
| Dòng điện chịu đựng ngắn hạn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Số cực | 3 cực |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ (với tốc độ 30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng) | 270 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 14 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.